Íþróttaviðburðir á RÚV og RÚV2

Dags. Viðburður Keppni Tími Rás
22.01 Sviss - Portúgal HM karla í handbolta 14:30
 
22.01 Ísland - Frakkland HM karla í handbolta 17:00
 
22.01 Noregur - Alsír HM karla í handbolta 19:30
 
23.01 Katar - Barein HM karla í handbolta 14:30
 
23.01 Pólland - Ungverjaland HM karla í handbolta 17:00
 
23.01 Japan - Danmörk HM karla í handbolta 19:30
 
24.01 Alsír - Sviss HM karla í handbolta 14:30
 
24.01 Ísland - Noregur HM karla í handbolta 17:00
 
24.01 Portúgal - Frakkland HM karla í handbolta 19:30
 
25.01 Barein - Japan HM karla í handbolta 14:30
 
25.01 Spánn - Ungverjaland HM karla í handbolta 17:00
 
25.01 Danmörk - Króatía HM karla í handbolta 19:30
 
27.01 8-liða úrslit HM karla í handbolta 16:30
 
27.01 8-liða úrslit HM karla í handbolta 19:30
 
27.01 8-liða úrslit HM karla í handbolta 19:30
 
28.01 Fjórgangur Meistaradeildin í hestaíþróttum 19:00
 
29.01 Undanúrslit HM karla í handbolta 16:30
 
29.01 Undanúrslit HM karla í handbolta 19:30
 
30.01 Júdó Reykjavíkurleikarnir 15:00
 
31.01 Bronsleikur HM karla í handbolta 13:30
 
31.01 Úrslitaleikur HM karla í handbolta 16:30
 
01.02 Klifur Reykjavíkurleikarnir 19:30
 
02.02 Kraftlyftingar Reykjavíkurleikarnir 19:30
 
02.02 Ólympískar lyftingar Reykjavíkurleikarnir 20:45
 
03.02 Pílukast Reykjavíkurleikarnir 19:30
 
04.02 Ísland - Grikkland Undankeppni EM kvenna í körfubolta 18:15
 
04.02 Keila Reykjavíkurleikarnir 20:00
 
05.02 Crossfit Reykjavíkurleikarnir 19:30
 
06.02 Slóvenía - Ísland Undankeppni EM kvenna í körfubolta 16:00
 
06.02 Sund Reykjavíkurleikarnir 16:30
 
06.02 Dans Reykjavíkurleikarnir 19:45
 
07.02 Frjálsíþróttir Reykjavíkurleikarnir 16:00
 
07.02 Undanúrslit HM félagsliða í fótbolta 18:00
 
08.02 Undanúrslit HM félagsliða í fótbolta 18:00
 
11.02 Úrslitaleikur HM félagsliða í fótbolta 18:00
 
11.02 Slaktaumatölt Meistaradeildin í hestaíþróttum 20:05
 
18.02 Slóvakía - Ísland Forkeppni HM karla í körfubolta 15:00
 
20.02 Lúxemborg - Ísland Forkeppni HM karla í körfubolta 15:00
 
25.02 Fimmgangur Meistaradeildin í hestaíþróttum 19:00
 
11.03 Skeiðgreinar Meistaradeildin í hestaíþróttum 19:00
 
20.03 Gæðingafimi Meistaradeildin í hestaíþróttum 14:00
 
25.03 Þýskaland - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 19:45
 
28.03 Armenía - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 16:00
 
31.03 Liechtenstein - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45
 
10.04 Tölt og skeið Meistaradeildin í hestaíþróttum 14:00
 
29.04 Litáen - Ísland Undankeppni EM karla í handbolta 16:00
 
02.05 Ísrael - Ísland Undankeppni EM karla í handbolta 16:00
 
04.06 Færeyjar - Ísland Landsleikur karla í fótbolta 18:45
 
08.06 Pólland - Ísland Landsleikur karla í fótbolta 16:00
 
02.09 Ísland - Rúmenía Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45
 
05.09 Ísland - N-Makedónía Undankeppni HM karla í fótbolta 16:00
 
08.09 Ísland - Þýskaland Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45
 
08.10 Ísland - Armenía Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45
 
11.10 Ísland - Liechtenstein Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45
 
11.11 Rúmenía - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 19:45
 
14.11 N-Makedónía - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 17:00